ఏఈకి దేహశుద్ది

0 8,258

విశాఖపట్నం ముచ్చట్లు:

 

లైంగిక వేధింపులకు పాల్పడుతున్న విశాఖ జిల్లా ఈపీడీసీఎల్ చోడవరం ఏఈకి.. సహోద్యోగిని, ఆమె కుటుంబీ కులు దేహశుద్ధి చేశారు.చోడవరం ఈపీడీసీఎల్ కార్యాలయానికి రెండు నెలల క్రితం సబ్ ఇంజనీర్గా ఓ మహి ళ బదిలీపై వచ్చారు.ఆమె వచ్చిననా టి నుంచీ మరో ఏఈ రామలిం గేశ్వర రావు అసభ్యంగా ప్రవర్తిస్తూ వేధింపు లకు పాల్పడుతున్నారు.పద్ధతి మార్చు కోవాలని ఆమె హెచ్చరించినా మార్పు లేదు. చివరికి ఆమె ఈ విషయం ఇం ట్లో చెప్పి.. తన కుటుంబ సభ్యులతో కలిసి కార్యాలయానికి వచ్చి ఏఈని నిలదీశారు.ఆయన నిర్లక్ష్యంగా సమా ధానం ఇవ్వడంతో బాధితురాలు, కుటుంబ సభ్యులు కార్యాలయంలోనే చితకబాదారు. ఏఈ వేధింపుల గురిం చి ఉద్యోగులకు వివరిస్తూ బాధితురా లు కన్నీరుమున్నీరయ్యారు. ఈసారికి క్షమించాలని కోరిన ఏఈ.. మళ్ళీ పద్దతి మార్చుకోకపోవడంతో బాధితు రాలు పోలీసులను ఆశ్రయించారు. ఈ వ్యవహారంపై విచారణ జరిపించి నింది తుడిపై కఠిన చర్యలు తీసుకోవాలని సంస్థ ఉద్యోగులు, మాదిగ ఎంప్లాయీ స్ ఫెడరేషన్ నాయకులు డిమాండ్ చేశారు.

- Advertisement -

శ్రీవారిని దర్శించుకున్న భార‌త‌ హోంమంత్రి  అమిత్ షా , ముఖ్యమంత్రి  వై ఎస్ జగన్మోహన్ రెడ్డి 

 

Tags; Body cleansing for AE

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Translate »
You cannot copy content of this page